Targets (1.1.1) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: List
ml: പട്ടിക

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
