Targets (1.1.2) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Prefix
fil: Unlapi

en: List
fil: Listahan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.
