Task (8.x-2.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Closed
vi: Đóng

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Task
vi: Tác vụ

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: The URL of the account profile page.
vi: Địa chỉ tài nguyên của trang hồ sơ tài khoản.

en: not yet assigned
vi: chưa được phân công

en: not yet created
vi: chưa được tạo ra
