Tasty Backend (8.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: more
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Configure user accounts.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்களை முறைப்படுத்த

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
