Tasty Backend (8.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: more
vi: thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Manage
vi: Quản lý

en: Add term
vi: Thêm từ liệu

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: System
vi: Hệ thống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Offset
vi: Độ dịch

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Configure user accounts.
vi: Cấu hình tài khoản người dùng.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Manage content.
vi: Quản lí nội dung.
