Tasty Backend Commerce (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: User
ta: பயனாளர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
