Tawk.to - Live chat application (Drupal 8) (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்
