Taxonomy Manager (2.0.16) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Move
vi: Di chuyển

en: Add
vi: Thêm

en: ID
vi: Mã

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Semicolon
vi: Dấu chấm phẩy

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ
