Taxonomy Menu Sync (1.0.3) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Disable menu item
ta: வகைப்பட்டியை செயலிழக்கச் செய்க

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை
