Taxonomy Menu UI (3.0.4) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Available menus
vi: Trình đơn hiện có

en: The menus available to place links in for this content type.
vi: Các trình đơn cho phép kiểu nội dung này sử dụng.

en: Default parent item
vi: Cấp cha mặc định

en: Choose the menu item to be the default parent for a new link in the content authoring form.
vi: Chọn các liên kết dùng làm cấp cha cho liên kết mới sẽ tạo ra trong mẫu soạn thảo nội dung.

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.
