Taxonomy term revision (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக
