Telega (create telegram bot) (8.x-1.23) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List of users
ta: பயனர்கள் பட்டியல்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
