Telega (create telegram bot) (8.x-1.39) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Edit
cy: Golygu

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Text
cy: Testun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Code
cy: côd

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar
