Template Whisperer (4.0.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: Node
ta: கணு

en: Count
ta: எண்ணிக்கை
