Template Whisperer (8.x-3.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Node
ml: നോഡ്
