Template Whisperer (8.x-3.1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Name
vi: Tên

en: never
vi: chưa bao giờ

en: ID
vi: Mã

en: Count
vi: Số lượng

en: General
vi: Tổng quát

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: About
vi: Giới thiệu

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Suggestion
vi: Đề nghị

en: Not restricted
vi: Không hạn chế
