Templating (8.x-3.1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Management
fil: Pamamahala
