Tether Stats (2.0.1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Include
ta: உள்ளிணை

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Url
ta: முகவரி

en: Day
ta: நாள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Browser
ta: உலவி

en: Hour
ta: மணி

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Bundle
ta: பொதி

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
