Text or Link (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: Text
vi: Văn bản

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng
