Textfield Counter (2.3.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Summary
te: సారాశం

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: 1 character | @count characters
te[0]: 1 అక్షరం
te[1]: @count అక్షరాలు
