Textimage (8.x-3.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Enabled
vi: Bật

en: Size
vi: Dung lượng

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Outline
vi: Tóm tắt

en: Preview
vi: Xem trước

en: Font
vi: Phông chữ

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Main settings
vi: Các thiết lập chính

en: Bottom
vi: Cuối

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Mode
vi: Chế độ

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Background color
vi: Màu nền

en: Color
vi: Màu sắc

en: Position
vi: Vị trí

en: bottom
vi: đáy

en: top
vi: đỉnh

en: left
vi: trái

en: right
vi: phải

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Display debugging information
vi: Hiển thị thông tin gỡ lỗi

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: Font name
vi: Tên phông chữ

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Rotate
vi: Xoay

en: Administer image styles
vi: Quản lý kiểu dáng ảnh

en: Cached image file %destination already exists. There may be an issue with your rewrite configuration.
vi: Thư mục lưu trữ ảnh tạm thời %destination đã tồn tại. Việc ghi lại các cấu hình của bạn có thể gặp lỗi.

en: Administer site configuration
vi: Quản lý cấu hình site

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Nothing
vi: Không có gì
