Textimage (8.x-3.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Size
ta: அளவு

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Outline
ta: வரையறை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Mode
ta: முறை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Position
ta: இடம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Administer site configuration
ta: தள அமைவு மேலாண்மை

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Center left
ta: மைய இடது

en: Center right
ta: மைய வலது
