Textimage (8.x-3.0-beta3) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administer image styles
fil: Pangasiwaaan ang mga istilo ng mga larawan

en: Administer site configuration
fil: Pangasiwaaan ang pagsasaayos ng sityo
