Textimate (Text Animate) (1.0.3) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: Filter
fil: Salain

en: Items
fil: Mga bagay

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
