Textimate (Text Animate) (1.0.4) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Mode
ta: முறை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Effect
ta: விளைவு

en: Sequence
ta: வரிசை

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க
