Text Marketer Contacts (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Number
cy: Rhif

en: Error
cy: Gwall

en: Created
cy: Wedi ei greu
