Text Marketer Contacts (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Number
ta: எண்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: About
ta: பற்றி
