Two-factor Authentication (TFA) (8.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Subject
fil: Paksa

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: System
fil: Sistema

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Current password
fil: Kasalukuyang hudyat
