Two-factor Authentication (TFA) (8.x-1.0-alpha7) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Save
ta: சேமி

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்
