Two-factor Authentication (TFA) (8.x-1.6) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Body
cy: Corff

en: Create a new user account.
cy: Creu cyfrif defnyddiwr newydd.

en: Subject
cy: Testun

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disable
cy: Analluogi

en: Help text
cy: Testun cymorth

en: Save
cy: Cadw

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
cy: Defnyddiodd defnyddiwr %name dolen mewngofnodi un-waith ar amser %timestamp.

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
cy: Rydych wedi ceisio defnyddio dolen mewngofnod un-waith sydd wedi dod i ben. Gofynnwch am un newydd gan ddefnyddio'r ffurf isod.
