Theme Inspector (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Number
ta: எண்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Empty
ta: காலி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்
