The X - Drupal 8, 9 and 10 Base Theme (10.0.2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Up
ta: மேல்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
