THRON - Drupal Connector (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Action
ta: செயல்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Name
ta: பெயர்

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: N/A
ta: இல்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Align
ta: சீரமை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Slovenian
ta: சுலொவெனியன்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
