THRON - Drupal Connector (8.x-1.5) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍
