Thunder Admin Theme (8.x-2.0-beta16) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Author
fil: May akda

en: Published
fil: Inilathala

en: System
fil: Sistema

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
