Thunder Admin Theme (8.x-2.0-beta8) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Author
cy: Awdur

en: Version
cy: Fersiwn

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi
