Tide Site (2.0.5) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: On
vi: Bật

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
