TiendaParaMiPyMe (1.0.1) - en to vi translation catalogue (108 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Region
vi: Vùng

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Left sidebar
vi: Dải bên trái

en: Right sidebar
vi: Dải bên phải

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Normal
vi: Bình thường

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Height
vi: Chiều cao

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Position
vi: Vị trí

en: Static
vi: Tĩnh

en: Original
vi: Gốc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Fixed
vi: Cố định

en: Revert
vi: Trở lại

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Info
vi: Thông tin

en: Red
vi: Đỏ

en: Unset
vi: Bỏ đặt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Gray
vi: Xám

en: Document
vi: Tài liệu

en: Sticky
vi: Dính

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Double
vi: Đôi

en: Relative
vi: Liên quan

en: Next >
vi: Sau >

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Orange
vi: Da cam

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: and
vi: và

en: Regions
vi: Các vùng

en: of
vi: trên

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Yellow
vi: Vàng

en: Light
vi: Nhẹ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Primary
vi: Chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
vi: Địa chỉ <em>Gửi từ</em> trong thư điện tử tự động được gửi đi trong quá trình đăng ký, yêu cầu mật khẩu mới, thông báo và nhắc nhở. (Sử dụng một địa chỉ kết thúc với tên miền website của bạn để ngăn ngừa thư điện tử gửi đi bị cho là thư rác.)

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Box
vi: Hộp

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Loading…
vi: Đang nạp…
