TiendaParaMiPyMe (1.0.11) - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Info
ml: വിവരം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: and
ml: കൂടാതെ

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
ml: റെജിസ്റ്റ്രേഷന്‍, പുതിയ പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യപ്പെടല്‍, തുടങ്ങിയ ഉപയോഗങ്ങള്‍ക്കായി ഉള്ള യാന്ത്രികമായ ഇ-മെയിലുകളില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായ <em>ഫ്രം</em> ഇ-മെയില്‍ വിലാസം. (താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ പേരില്‍ അവസാനിക്കുന്ന ഡോമൈന്‍ നാമം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇ-മെയില്‍ വിലാസം പ്രസ്തുത മെയിലുകള്‍ സ്പാം മെയിലായി തരം തിരിക്കാതിരിക്കാന്‍ സഹായകമാകും.)

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
