TiendaParaMiPyMe (1.0.2) - en to gu translation catalogue (39 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Author
gu: લેખક

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: View
gu: જુઓ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: All
gu: બધા

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Left sidebar
gu: ડાબું સાઇડબાર

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: or
gu: અથવા

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Blue
gu: વાદળી

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ

en: and
gu: અને
