TiendaParaMiPyMe (1.0.5) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: and
ta: மற்றும்
