TiendaParaMiPyMe (1.0.5) - en to te translation catalogue (56 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Height
te: ఎత్తు

en: Address
te: చిరునామా

en: Position
te: స్థానం

en: Full
te: పూర్తి

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Info
te: సమాచారం

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Blue
te: నీలం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: and
te: మరియు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
te: నమోదు చేసుకొనేటపుడు, కొత్త సంకేతపదం కావాలని కోరినపుడు పంపే ఆటోమాటిక్ ఈమెయిళ్ళలో <em>From</em> చిరునామా. (ఈ ఈమెయిలును స్పాములోకి వెళ్ళకుండా ఉండేందుకుగాను, మీ సైటు డొమెయిను పేరుతో ఉండే ఈమెయిలైడీని ఎంచుకోండి)

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
