TiendaParaMiPyMe (1.0.8) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: and
fil: at

en: Regions
fil: Rehiyon

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
fil: Ang <em>Mula kay</em> sa mga awtomatikong e-liham na ipinapadala sa panahon ng pagtatala, mga kahilingan para sa bagong hudyat, at iba pang mga abiso. (Gamitin ang e-liham na nagtatapos sa domeyn ng iyong sityo upang mapigilan na ang e-liham ay  masabing spam.)

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
