TiendaParaMiPyMe (1.0.8) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Height
ta: உயரம்

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: or
ta: அல்லது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: and
ta: மற்றும்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
