Tiny Slider 2 (1.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Loop
vi: Lặp

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: About
vi: Giới thiệu

en: Margin
vi: Lề

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: media
vi: phương tiện

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Nothing
vi: Không có gì
