Tiny Slider 2 (1.1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Top
ta: மேல்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: About
ta: பற்றி

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
