TMGMT Translator Smartling (8.x-4.15) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Info
ta: தகவல்

en: Download method
ta: தரவிறக்க வழிமுறை

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Queue
ta: வரிசை

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Cron run failed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் தோல்வி.
