TOC API (8.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML சீட்டுகள்
