TOC API (8.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Full
ta: முழு

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
