Toc.js (8.x-1.7) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Container
vi: Đồ chứa

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Sticky
vi: Dính

en: About
vi: Giới thiệu
